รายชื่อบัณฑิตที่ชำระเงินค่าขึ้นทะเบียนรับปริญญา ประจำปีการศึกษา
2565
คณะ
คณะวิศวกรรมศาสตร์
คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรม
วิทยาลัยเทคโนโลยีอุตสาหกรรม
คณะวิทยาศาสตร์ประยุกต์
คณะอุตสาหกรรมเกษตรดิจิทัล
คณะเทคโนโลยีและการจัดการอุตสาหกรรม
คณะเทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล
คณะศิลปศาสตร์ประยุกต์
บัณฑิตวิทยาลัยวิศวกรรมศาสตร์นานาชาติฯ
บัณฑิตวิทยาลัย
คณะสถาปัตยกรรมและการออกแบบ
คณะวิศวกรรมศาสตร์และเทคโนโลยี
คณะวิทยาศาสตร์ พลังงานและสิ่งแวดล้อม
คณะบริหารธุรกิจ
วิทยาลัยนานาชาติ
คณะพัฒนาธุรกิจและอุตสาหกรรม
คณะบริหารธุรกิจและอุตสาหกรรมบริการ
อุทยานเทคโนโลยี
ระดับการศึกษา
ปริญญาตรี
ปริญญาโท
ปริญญาเอก
1
2
3
4
5
6
7
8
9
10
...
คำนำหน้าชื่อ
ชื่อ
นามสกุล
วันที่ชำระเงิน
สถานะการชำระเงิน
นางสาว
กชกร
โพธิ์เงิน
16 กันยายน 2566
สำเร็จ
นาย
กชธนณัฏฐ์
ภู่พุ่ม
18 กันยายน 2566
สำเร็จ
นางสาว
กชพร
คงอยู่
7 กันยายน 2566
สำเร็จ
นางสาว
กชพร
สีตบุตร์
16 กันยายน 2566
สำเร็จ
นางสาว
กณิศ
แสงพยับ
10 กันยายน 2566
สำเร็จ
นางสาว
กนกกร
กล่ำศิริ
4 กันยายน 2566
สำเร็จ
นางสาว
กนกรัตน์
ขัตติยะชัยชาญกุล
22 กันยายน 2566
สำเร็จ
นางสาว
กนธิชา
บำรุงศรี
17 กันยายน 2566
สำเร็จ
นางสาว
กมนธิดา
ขันติพงศ์
21 กันยายน 2566
สำเร็จ
นางสาว
กมลชนก
ทรัพย์สุนทร
20 กันยายน 2566
สำเร็จ
นางสาว
กมลชนก
สอนสมยุค
21 กันยายน 2566
สำเร็จ
นางสาว
กมลชนก
เอี้ยวสกุลรัตน์
15 กันยายน 2566
สำเร็จ
นาย
กมลชัย
นาทองหล่อ
6 กันยายน 2566
สำเร็จ
นางสาว
กมลวรรณ
รอดศรีแป้น
14 กันยายน 2566
สำเร็จ
นางสาว
กรกมล
บุญชูงาม
20 กันยายน 2566
สำเร็จ
นาย
กรณ์
เพชรเจริญกุล
19 กันยายน 2566
สำเร็จ
นาย
กรดนัย
พัฒนประดิษฐ์
20 กันยายน 2566
สำเร็จ
นาย
กรบัลลพ
วงปัญญา
21 กันยายน 2566
สำเร็จ
นาย
กรภพ
ทองปรางค์นอก
20 กันยายน 2566
สำเร็จ
นาย
กรรณ์ตินันต์
ศรีรัตน์
16 กันยายน 2566
สำเร็จ
นาย
กรวิชญ์
ดีพรมกุล
27 กันยายน 2566
สำเร็จ
นาย
กรวิชญ์
ศิริธรรมพันธ์
6 กันยายน 2566
สำเร็จ
นาย
กรวิชญ์
อุทัยรุ่งเรือง
10 กันยายน 2566
สำเร็จ
นาย
กรวีร์
ศรีชัยนนท์
11 กันยายน 2566
สำเร็จ
นางสาว
กรวีร์
หิรัญเถกิงพันธ์
18 กันยายน 2566
สำเร็จ
นาย
กฤตธัช
กสิบุตร
11 กันยายน 2566
สำเร็จ
นาย
กฤตนัย
ภูมลี
22 กันยายน 2566
สำเร็จ
นาย
กฤตบุญ
ลายเงิน
19 กันยายน 2566
สำเร็จ
นาย
กฤตพล
พามา
20 กันยายน 2566
สำเร็จ
นาย
กฤตภาส
ตฤณธวัช
13 กันยายน 2566
สำเร็จ
นาย
กฤติเดช
อิ่มสมัย
20 กันยายน 2566
สำเร็จ
นาย
กฤติน
เพ็งวงศ์ษา
21 กันยายน 2566
สำเร็จ
นาย
กฤติน
เมธาภูวสกุล
22 กันยายน 2566
สำเร็จ
นาย
กฤษฎา
ตันติสุนทรวัฒนา
22 กันยายน 2566
สำเร็จ
นาย
กฤษฎา
หลิมหอมกี่
6 กันยายน 2566
สำเร็จ
นาย
กฤษฎา
แห่งพิษ
18 กันยายน 2566
สำเร็จ
นาย
กฤษฎิ์พงศ์
แก้วศรีนวม
22 กันยายน 2566
สำเร็จ
นาย
กฤษฏิ์
ขาวนุ่น
9 กันยายน 2566
สำเร็จ
นาย
กฤษณพงศ์
จะดี
5 กันยายน 2566
สำเร็จ
นาย
กฤษณะ
บ่ายเจริญ
27 กันยายน 2566
สำเร็จ
นางสาว
กฤษณา
ชุ่มนาค
21 กันยายน 2566
สำเร็จ
นาย
กฤษดา
บุตรรักษา
22 กันยายน 2566
สำเร็จ
นาย
กลย์ภัทร์
บุญเหลือ
22 กันยายน 2566
สำเร็จ
นางสาว
กวินธิฎา
ผลกาจ
21 กันยายน 2566
สำเร็จ
นาย
กวินภพ
อ่อนอรุณ
22 กันยายน 2566
สำเร็จ
นาย
กษิดิ์เดช
เสือสว่าง
8 กันยายน 2566
สำเร็จ
นาย
กษิดิศ
บุญคำ
22 กันยายน 2566
สำเร็จ
นาย
กษิดิศ
เสือสว่าง
8 กันยายน 2566
สำเร็จ
นาย
กษิต
เสลามาศสกุล
20 กันยายน 2566
สำเร็จ
นาย
ก้องภพ
ดุจเพ็ญ
9 กันยายน 2566
สำเร็จ
1
2
3
4
5
6
7
8
9
10
...